..:: DARKHOLE ::..
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

.

เธšเน‰เธฒเธ™GalleryLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
F4RR3LL
Admin
Admin
F4RR3LL

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 274

About me
point:
เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ Left_bar_bleue94/100เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ Empty_bar_bleue  (94/100)
level:
เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ Left_bar_bleue10/15เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ Empty_bar_bleue  (10/15)
ความสามารถ: ไม่มี-คนธรรมดา

เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ   เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ Icon_minitimeWed Jan 23 2008, 14:17

มันได้จริงๆ น่ะ พิสูจน์เอง เดี๋ยวรู้!!! เมืองนอกจ้างดูโฆษณา เป็นธุรกิจทางเน็ตที่ถูกกฎหมาย อย่างแน่นอน
และขอย้ำว่าเนื้อหาดังกล่าวนั้นเป็นความจริง กรุณาอย่ากรอกข้อมูลด้วยคำที่ไม่สุภาพ หรือให้ข้อมูลที่ไม่ถูกต้อง

เราๆเล่นเน็ตเปิดไว้ทั้งวัน สบายๆเลยครับไม่ได้ทำไร แค่ทำให้ ตุ๊กตามันไม่หลับคือมีการลากเม้าผ่านแบนเน่อ ก็มีเงินใช้แล้ว
ลองสมัครนะค่ะไม่ยากเลยลองดู นับจากนี้ 1 เดือนดูซิว่าจะได้เช็คมาถึงบ้านมั้ยถ้าได้ "รวย" อิอิ
มาเริ่มเลย ที่นี่
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=dudx

***โปรดอ่านให้เข้าใจก่อน***
ก่อนอ่านโปรดเปิดใจก่อนอ่านสักนิดแล้วจะรู้ว่าคุ้มค่าที่เสียเวลาอ่านมาก เพียงแค่เปิดอินเตอร์เน็ตทิ้งไว้เฉยๆได้เงินทุกเดือน
โดยที่ไม่ต้องลงทุนเป็นเงินเลย เป็นธุรกิจทางเน็ตที่ถูกกฎหมาย ไม่ต้องกังวลหรือหลบๆซ่อนๆทำ คุณเป็นคนหนึ่งใช่ไหมที่ชอบเล่นเน็ตทุกวัน
ขอให้ได้เล่นเถอะ วันละนิดวันละหน่อยก็ยังดี บางครั้งเวลาไม่ได้ไปเรียนหรือไปทำงานก็จะนั่งเล่นเน็ตทั้งวัน อาจจะเข้าไปหาความรู้เพิ่มเติม หรือเข้าไป Chat กับเพื่อนๆ
คุณทราบไหม? เดี๋ยวนี้ต่างประเทศเขาจ้างเราดูโฆษณาของเขากันแล้วนะคะ แปลกดีนะคะ แต่ก็เป็นเรื่องจริง เพียงแต่คุณเปิดโปรแกรมของเขาไว้เวลาคุณเล่น
Internet ยิ่งเล่นนานยิ่งได้เงินเยอะค่ะ ลักษณะการทำงานคือ

เราทำแค่เพียงกรอกชื่อที่อยู่ที่จะรับเช็ค จากนั้นเขาก็จะขอพื้นที่โฆษณาเล็กๆเวลาเราเล่น Internet
ซึ่งไม่มีผลข้างเคียงใดๆกับการเล่นเน็ตของเราเลย ยิ่งเราโชว์โฆษณาของเขานานเท่าไหร่ ก็จะมีตัวเลข (เงิน)
ขึ้นกันให้เห็นเลยนะคะว่าเราทำยอดไปถึงไหนแล้ว (อันนี้หมายความว่า ถ้าใครเล่นเน็ตนานๆ ทั้งวันทั้งคืนก็รับกันไปเต็มๆ)
เป็นธุรกิจที่ต้องพึ่งพากันนะคะ เราให้พื้นที่โฆษณาเล็กๆแล้วเขาก็ให้เงินเป็นข้อแลกเปลี่ยน
ได้เยอะมากอยู่นะคะ เมื่อเดือนที่แล้วดิฉันทำได้ USD340 คือ 340 x 40 = 13,600 บาท (โดยประมาณค่ะ)
ครั้งแรกๆมีคนส่งเมล์มาให้ เราก็ไม่เชื่อหรอก แต่ก็ลองเล่นดูขำๆ ทำไปอย่างงั้นแหละไม่ได้สนใจ แล้วก็บอกต่อเพื่อนไป 3 คน
ผ่านไปเดือนกว่าๆ มีจดหมายส่งมาที่บ้าน เฮ้ย! ได้จริงๆอะ $340 รู้งี้บอกต่อเยอะๆดีกว่า
เพราะ 1 คน = $50> เอาเช็คไปขึ้นเงิน รอประมาณ 3 อาทิตย์ ได้ประมาณ 13,600 บาท
ก็เลยทำต่อ หาเมล์ ส่งวันละ 5-10 เมล์ ยังไงซะ เราก็เช๊คเมล์ทุกวัน เล่นเน็ตทุกวันอยู่แล้ว หรือไม่ก็ประกาศตามเว็บบอร์ดต่างๆ ไม่ได้เสียอะไร
ไม่เสี่ยง และไม่ได้ลงทุนอะไร รอลุ้นเอาค่ะ ก็สนุกดี คล้ายๆ MLM ค่ะ
แต่แตกต่างที่เรา ไม่ต้องเสียเงินเลย มันมีวิธีการที่ง่ายสนุก น่าค้นหาตลอด

สมัครฟรีค่ะ ง่ายๆทำตามขั้นตอนด้านล่างนี้นะคะ

http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=dudx

พยายามอย่าเปลี่ยนลิงค์น่ะครับ เพราะถ้าเปลี่ยนคุณจะไม่มีสายงาน และก็จะสมัครไม่ได้
จะเปลี่ยนได้ก็ต่อเมื่อคุณสมัครแล้วเท่านั้น อ่านจบแล้วจะเข้าใจเอง

1. นำเว็บไซต์นี้ http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=SuriyenSutjarit
ไปเปิดในหน้าต่าง address ของอินเตอร์เน็ตหน้าใหม่ เพราะคุณต้องดูวิธีการสมัครในหน้านี้ค่ะ

2. ขั้นตอนนี้สำคัญค่ะ * จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษ เพราะเขาจะส่งเช็คมาตามที่อยู่ของคุณ

3. Login: ใส่ชื่ออะไรก็ได้ตามใจค่ะ เพื่อ Login ควรตั้งเป็นชื่อที่จำง่ายๆนะคะ แล้วจดเก็บไว้

4. Password: ใส่เป็นอักษรหรือตัวเลขอะไรก็ได้ค่ะ ที่จำง่ายๆ แต่ต้อง 4 ตัวขึ้นไปนะคะ

5. Verify Password: ยืนยัน Password อีกครั้ง

6. First name: ชื่อจริงของคุณ

7. Last name: ใส่นามสกุลของคุณ

8. Street Address: ใส่ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็คค่ะ เช่น 175/50 M.3 soi 7 Ramkhamhaeng rd.

9. City: ใส่ชื่ออำเภอค่ะ เช่น Bangkapi

10.Z***/Postal Code: ใส่รหัสไปรษณีย์

11. State: ไม่ต้องใส่ค่ะ เพราะเราไม่ได้อยู่อเมริกา

12. Province: จังหวัดค่ะ เช่น Bangkok

13. Country: ใส่ Thailand ค่ะ หรือประเทศที่คุณอยู่

14.E-mail address: ใส่***เมล์ของเราที่ต้องติดต่อกับ Web

15. Verify E-mail address: ยืนยัน***เมล์ของเรา***อีกครั้ง

16. Year of Birth: ปีเกิดของคุณ เป็นปี ค.ศ. นะ (เอาปี พ.ศ.ที่คุณเกิดลบด้วย 543 ค่ะ จะได้ ปี ค.ศ.ของคุณ)

17. Gender: เพศ ( Male=ชาย Female=หญิง)

18. Education: ระดับการศึกษาของคุณ

19. Annual Household Income: รายได้ต่อปีของคุณ

20. ที่ช่อง Industry และ Title ใส่อะไรก็ได้

21. Please tell us why you use Internet: คุณใช้เน็ตทำอะไรบ้าง ตอบอะไรก็ได้ค่ะ หรือ คลิกให้หมดเลยค่ะ

22. Please tell us what do you search for or buy online: ถ้าซื้อสินค้าในเน็ตคุณจะซื้ออะไร ตอบอะไรก็ได่ค่ะ หรือ คลิกให้หมดเลยค่ะ

23. ที่ช่อง Payment Information: ใส่ไว้ $50 แล้วค่ะ ดีแล้ว เพราะเค้าจะถามเราว่าจะให้ส่งเงินมาเมื่อได้เงินจำนวนเท่าไหร่

24. ที่ช่อง Referred by: ช่องใส่ให้แล้ว
(ต้องใส่ชื่อคนแนะนำค่ะ ลองไม่ใส่ดูแล้วเข้าไม่ได้เลยค่ะ เดี๋ยวพอคุณเป็นสมาชิกแล้ว คุณก็จะมีชื่อของคุณเองไว้สำหรับแนะนำเพื่อนๆต่อไป)

25. คลิ๊กที่ช่อง I have read and understand

26. ลองขึ้นไปดูอีกทีว่า กรอกครบ หรือกรอกผิดอะไรบ้างไหม จากนั้นก็กดปุ่ม Submit Registration ได้เลยค่ะ

27. ถ้าเข้าไม่ได้ แสดงว่าคุณกรอกผิด จะมีคำว่า Error สีแดงขึ้นมาที่ช่องที่เรากรอกผิด ก็ให้แก้ให้เรียบร้อยค่ะ

***หลักการทำเงินค่ะ***

1. เปิด http://www.cashfiesta.com/

2. คลิ๊กที่ members แถวซ้ายมือค่ะ

3. ใส่ Login กับ Password ที่คุณลงทะเบียนไว้

4. คลิ๊ก Download Fiesta Bar ค่ะ (พอหน้าต่าง Download ขึ้นมา ให้เลือก Save นะคะ แล้วค่อยคลิ๊ก icon ที่ save ไว้ให้ Run ดาวน์โหลด )

5. จากนั้นเริ่มดาวน์โหลด เมื่อดาวน์โหลดแล้วก็เปิดโปรแกรมที่เราดาวน์โหลดไว้ขึ้นมา

6. ใส่ Login กับ Password อีกครั้งหนึ่ง

7. จากนั้นพื้นที่ด้านบนของหน้าจอคอมฯของคุณจะเป็นพื้นที่โฆษณาของบริษัท จะมีตัวการ์ตูนอยู่บนมุมซ้าย นั่งหลับอยู่
ให้คุณเอาเมาส์ไปคลิ๊ก เพื่อให้ตัวการ์ตูน เริ่มเดินอยู่กับที่ การคลิ๊กเพื่อปลุกตัวการ์ตูน (หรือการเลื่อนเมาส์ผ่านโฆษณา) จะทำให้ค่าตัวเลขบริเวณ POINTS
ซึ่งอยู่ด้านบนของคอมฯ เริ่มเดิน เพื่อให้คุณสะสมแต้ม ดังนั้นถ้าตัวการ์ตูนเดินอยู่ หรือคุณเลื่อนเมาส์ผ่านโฆษณา
เราก็จะได้รับเงินในอีกหนึ่งเดือนข้างหน้าค่ะ แค่ระวังไม่ให้ตัวการ์ตูนนั่งหลับ หรือเดินไปเดินมาบนป้ายโฆษณาไม่เช่นนั้นเงินของเราก็หยุดเดินด้วยค่ะ
หรือจะสังเกตจากโลโก้ $ ที่อยู่มุมขวาล่างของหน้าจอตรงเมนูบาร์ด้านล่าง ใกล้ๆกับนาฬิกา ถ้า $ มันเปลี่ยนเป็นสีแดง ให้เราเอาเมาส์จิ้มที่ตัวการ์ตูน
หรือเลื่อนเมาส์ผ่านป้ายโฆษณาก็ได้ค่ะ เพราะทาง Web จะเช็คค่ะ ว่าเราเปิดหน้าจอทิ้งไว้เฉยๆหรือเปล่า ถ้ารูป $ เป็นสีเขียว แสดงว่า เรากำลังทำเงินอยู่
ซึ่งแต้มจะเพิ่มขึ้นทุกๆ 5 วินาที ซึ่งหนึ่งชั่วโมงจะได้ประมาณ 600-800 แต้ม และเมื่อถึง 1000 แต้ม ก็เท่ากับ 1.66$

***หรือทริกง่ายๆค่ะ***
เมื่อคุณดาวน์โหลดแบนเนอร์มาแล้ว
ให้ดึงแบนเนอร์ลงมาด้านล่าง คุณแทบไม่ต้องมองว่าตัวการ์ตูนเดินอยู่หรือไม่
เพราะยังไงคุณต้องเลื่อนเมาส์ผ่านป้ายนี้เวลาคุณเล่นเน็ต หรือทำงานอยู่แล้วค่ะ
และถ้าหากว่าคุณต้องการจะปิดโปรแกรมก็คลิ๊กที่ X มุมขวาบนของแบนเนอร์
ซึ่งโปรแกรมก็จะแสดง Update Points ที่เราทำไว้ล่าสุดค่ะ

***ผลตอบแทนในแต่ละเดือน***
เมื่อครบ $50 หรือประมาณ 2000 บาท ซึ่งส่วนมากจะได้มากกว่า ถึงประมาณ 10,000 บาท หรือมากกว่า ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ แต่ถ้ายอดไม่ถึงก็จะรวม
ในเดือนถัดไปค่ะ ถ้ายอดถึงจะมีปุ่ม PAYMENT BUTTON (ปุ่มนี้จะปรากฎทุกวันที่ 1 – 15 ของทุกเดือนเท่านั้นนะคะ) ที่หน้า http://www.cashfiesta.com/
เพื่อขอให้ทาง Web ส่งเงินมาให้เราค่ะ ทาง WEB ก้อจะส่งเช็คมาให้เราที่บ้านเลยนะ เราก้อเอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ทุกที่
แต่ขอแนะนำให้ไปที่ ธนาคารกรุงไทย เพราะจะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุด ประมาณ 200 บาท

***ลองเล่นดูนะคะ จะได้มีรายได้พิเศษกัน ยิ่งชวนเพื่อนๆมาสมัครต่อจากเราก็จะ ทำให้เรามีแต้มเพิ่มขึ้นค่ะ ทุกวันนี้รายได้จากงานประจำอย่างเดียวมันไม่พอหรอก
แต่ที่สำคัญอย่าโกงนะคะ เพราะเขาตรวจสอบค่ะ คอมฯ 1 เครื่อง ต่อ 1 คน ต่อการสมัคร 1 ครั้งค่ะ ไม่เช่นนั้นจะเป็นโมฆะ ง่ายๆค่ะ
เมื่อเราจะต้องเล่นเน็ตอยู่แล้ว ก็ใช้ตัวนี้เป็นการสร้างรายได้ให้กับเราค่ะ ***

TRICK แนวทางสู่การได้มาของแต้ม ก็มีหลายอย่าง

1.เล่น NET บ่อยๆค่ะ
2.แนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ (เพิ่มคะแนนได้อย่างมากเลย ขอแนะนำ)
3.สมัครเป็นสมาชิก WEB ที่ร่วมรายการเล่นเกมส์ใน http://www.cashfiesta.com/
4.เมื่อต้องการปิดโปรแกรม cashfiesta หลังจากใช้งานเสร็จแล้ว ให้กดปุ่มกากบาทที่อยู่มุมบนขวาสุดของป้ายโฆษณา
โปรแกรมจะทำการ Update cashfiesta Point ที่เราทำไว้ล่าสุด นี่เป็นธุรกิจทางอินเตอร์เน็ตที่ ถูกกฎหมาย
ไม่ต้องเป็นกังวลหรือหลบๆซ่อนๆทำหากมีเวลาว่าง สามารถทำงานนี้ได้ก็รีบทำเสียเลย
และทีสำคัญอย่าโกงโดยเด็ดขาดการสมัครมาหลายๆครั้ง เขาตรวจสอบได้คอม 1 เครื่อง ต่อ 1 คน ต่อ 1 ครั้ง เท่านั้นไม่ ฉะนั้นจะถือเป็นโมฆะ

ซึ่งแต้มจะเพิ่มขึ้นทุก 5 วินาที ชั่วโมงหนึ่งจะได้ 600-800 แต้ม 1000
แต้มจะได้เท่ากับ 1.66 $

รายละเอียดการได้เงิน
เล่นคนเดียวไม่แนะนำเพื่อนสมาชิกเพิ่ม
มาลองดูจำนวนเงินที่คุณจะได้รับกันว่าเป็นจำนวนเท่าไร ทุกๆ 1000 คะแนนเราจะได้เงิน 1.666 เหรียญสหรัฐ
ถ้าคุณเล่นเน็ตทุกวัน วันละ 8 ชั่วโมง ตามปรกติ 6 วินาที จะได้รับ 1 คะแนน เพราฉะนั้นหนึ่งชั่วโมง ก็จะได้ 600 คะแนน
แต่ขอคิดที่อย่างน้อย 360 คะแนนต่อชั่วโมงให้ดู เผื่อลืมกดให้ตัวการ์ตูนเดิน เราสามารถได้คะแนน 2,880 คะแนนต่อวัน
30 วัน เราจะได้ทั้งหมด 86,400 คะแนน คูณด้วย1.666 = 143.95 เหรียญสหรัฐ หรือเท่ากับ 6,046 บาท
เห็นไหม 1 เดือนถ้าเล่นทุกวัน วันละ 8 ชั่วโมงก็ได้ หกพันบาทแล้ว (คิดที่ 360 คะแนน/ชั่วโมง) ถ้าคิดที่ 600
คะแนนเต็มต่อชั่วโมงจะได้ 240 เหรียญสหรัฐ คูณ 42 เข้าไปก็เป็น 10,080 บาท ต่อเดือนง่ายๆ

เล่นเองและแนะนำเพื่อนสมาชิกด้วย
วิธีที่จะได้เงินเร็วๆ คือ เล่น net บ่อยๆ และแนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ
โดยใช้ link >> http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=dudx

เปลี่ยนตามชื่อ user ของคุณ

ตัวอย่าง
เล่น Net วันละ 2 ชม x 30 วัน ( คิดที่อย่างน้อย 360 คะแนนต่อชั่วโมง x 30 = 21,600 )
แนะนำเพื่อนให้สมัคร 2 คน
ลำดับ จำนวนคน x 21,600 คะแนน คุณจะได้
ตัวคุณเอง 1 คน 21,600 pt = 21,600 pt
Level 1 : 2 คน x 21,600 pt x 15% = 6,480 pt
Level 2 : 2x2 = 4 คน x 21,600 pt x 7% = 6,048 pt
Level 3 : 4x2 = 8 คน x 21,600 pt x 5% = 8,640 pt
Level 4 : 8x2 = 16 คน x 21,600 pt x 5% = 17,280 pt
Level 5 : 16x2 = 32 คน x 21,600 pt x 5% = 34,560 pt
Level 6 : 32x2 = 64 คน x 21,600 pt x 3% = 41,472 pt
Level 7 : 64x2 = 128 คน x 21,600 pt x 1% = 27,648 pt
Level 8 : 128x2 = 256 คน x 21,600 pt x 1% = 55,296 pt
รวม 219,024 pt
219,024 pt / 1000 x 1.666 = 364.89 ดอลล่าร์
ประมาณ 15,325 บาท (1 ดอลลาร์ = 42 บาท)

ถ้าคิดที่ 600 คะแนนเต็มต่อชั่วโมงจะได้ 25,543 บาท
ดังนั้น หากคุณเล่น Internet มากขึ้น และแนะนำเพื่อนมากขึ้น
รายได้จะยิ่งมากขึ้นเรื่อยๆ ไม่จำกัด

เล่นคนเดียวได้เงินน้อยกว่าแนะนำคนอื่นไปด้วยนะ เช่นแต่ละ level แนะนำเพื่อน 3 คน
จะได้ = 4,641.42 ดอลล่าร์ = 194,939.75 บาท คิดที่ 360 คะแนนต่อชั่วโมง

ลองทำดูแล้วหนึ่งเดือนหลังจากนี้รอรับเช็คได้เลยคุณจะพบการหาเงินที่ง่ายเหลือเกิน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://aswell609.forumotion.com

เอาตังค์ไหม ถ้าเอารีบๆน่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1